Máy Cán Màng tự động KMM-1050C
giá bán:
Liên hệ
Gọi Hotline
  • Chia sẻ qua viber bài: Máy Cán Màng tự động KMM-1050C
  • Chia sẻ qua reddit bài:Máy Cán Màng tự động KMM-1050C
Máy cán màng nhiệt tự động 1050A do Công ty KANGDEXIN HANGZHOU (KDX), Trung Quốc sản xuất thành thạo, máy được thiết kế để vận hành ổn định ở tốc độ cao và có độ bền cao.Là loại máy cán màng nhiệt tự động được bán ra với số lượng lớn nhất tại thị trường Trung Quốc.Ở Việt Nam, tại Hà Nội đã có 2 công ty sử dụng hiệu quả dòng máy cán màng nhiệt tự động của KDX do Công ty TNHH vật liệu bao bì Hòa Trung phân phối.
Đặc điểm và Ưu điểm của Máy cán màng nhiệt tự động 1050A:
3.    Máy cán màng nhiệt :
§  Lô ép lớn (đường kính 320mm), bên trong lô ép nóng có dầu dẫn nhiệt nên đảm bảo nhiệt độ lô ép đều đặn và ổn định
§  Có bộ phận cắt màng dư, sau đó thu màng dư bằng mô-tơ riêng, có thể cắt màng dư 5mm và không dùng dao đặt trên cuộn màng.
§  Lắp màng bằng máy nâng, không cần khiêng màng bằng thủ công.
5.    Bộ phận thu giấy tự động : vỗ giấy đạt hiệu quả cao, thành thạo.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY 1050A:
Thông số kỹ thuật
Model 1050A